శ్రీ రెడ్డి లీక్స్: సెక్స్ రాకెట్ లో చిక్కుకున్న ౩6 మంది సెలబ్రిటీల లిస్టు

ప్రస్తుతం సంచలనం కలిగిస్తున్న చికాగో రాకెట్ విషయంలో శ్రీ రెడ్డి సంచలనాలకు తెరతీసింది. చికాగో సెక్స్ రాకెట్ విషయంలో అక్కడ పోలీసులకు ఇంటరాగేషన్ కు తాను రెండు నెలల నుంచి సహకరిస్తున్నాని తెలిపింది. యుఎస్ పోలీసులకు అన్ని విషయాలు వెల్లడించానని శ్రీరెడ్డి తెలిపింది. తన పేస్ బుక్ పేజీలో సంచలనానికి తెర తీసింది. హీరోయిన్స్, సింగర్స్, యాంకర్స్ ఇలా ఒకరు కాదు ఇద్దరు కాదు మొత్తం 36 మంది టాలీవుడ్ సెలెబ్రిటీలకు ఈ సెక్స్ రాకెట్ కు సంబంధం ఉన్నట్లు తెలిపింది. వీరు చాలా బాగా పెర్ఫామ్ చేసే స్టార్స్ అంటూ కామెంట్ కూడా జత చేసింది. ఈ లిస్టులో పురుషులు కూడా ఉండడం విశేషం.. ఈ లిస్ట్ ను బయటపెట్టిన తర్వాత ఫేస్ బుక్‌ లైవ్ లోకి వచ్చిన శ్రీరెడ్డి పలు ఆసక్తికరమైన విషయాలను తెలియజేసింది. రకుల్ ప్రీతి ఫోటో పోస్టు చేసి.. నీవు శ్రీ రాజ్ అలియాస్ కిషన్ ముడుగుముడికి యుఎస్ ఈవెంట్ లో ఎందుకు కృతజ్ఞతలు తెలిపావు అని ప్రశ్నించింది.

కాజల్, త్రిష , శృతి హాసన్, యాంకర్ శ్యామల, గీతా మాధురి, యాంకర్ మృదుల, శ్రీ ముఖి, రచన మౌర్య, పార్వతి మెల్టన్, తెజశ్వి మదివాడ, ప్రణీత, రెజినా, ప్రగ్యా జైస్వాల్, అనిశా అంబ్రోస్, విమలా రామన్, నువ్వు నాకు నచ్చావ్ లో క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్టు, యాంకర్ లాస్య, రకుల్ ప్రీతి సింగ్, హంసా నందిని, భాను శ్రీ, పూనం కౌర్, మధు శాలిని, కలర్స్ స్వాతి, సింగర్ సునీత, హేబ్బా పటేల్, సంజనా, గౌరీ ముంజాల్, మాధవి, ప్రియ, హేమ, సురేఖ వాణి, కళ్యాణి, రాధాబంగారి, పేర్లతో పాటు.. సింగర్, సంగీత దర్శకుడు , రఘు కుంచె పేరును కూడా ఈ లిస్టు లో ప్రస్తావించింది. అంతేకాదు.. వీళ్ళతో పాటు పలువురు సింగర్స్, టివి ఆర్టిస్టులు, షార్ట్ ఫిల్మ్ నటులు, తమిళ, మలయాళ నటులు ఇలా చాలామంది ఉన్నారంటూ చివర్లో కామెంట్ పెట్టింది.
మరి శ్రీ రెడ్డి ఆరోపణలపై సదరు నటీమణులు స్పందించాల్సి ఉంది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here